ขอคนช่วยเหลือ มีค่าตอบแทน

nattapongb32
Contributor
Contributor
มีใครใช้เป็นบ้าง คือคนต่างชาติ มาขอซื้อสินค้าที่ผม ผมต้องทำไงคับ แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเขาโอนเงินมารอที่PayPal แล้ว. เขาให้ผมชำระเงินค่าธรรมเนียมPayPal ผมต้องชำระเงินที่ไหน สินค้าส่งให้เขาอย่างไร จะตรวจสอบเขาอย่างไร ว่าผมไม่ถูกหลอก ใครรู้ใครเป็น ติดต่อผมหน่อย ในไลน์ก็ได้ pui-2917 เรื่องจบ ผลมีค่าตอบแทนให้
Login to Me Too
0 REPLIES 0

Haven't Found your Answer?

It happens. Hit the "Login to Ask the community" button to create a question for the PayPal community.