ต้องการยกเลิกบัญชีธนาคาร เเต่ลืม email !!! ทำอย่างไร

setthawut
Contributor
Contributor

คือผมเคยสมัคร paypal เมื่อ 2-3 ปีที่เเล้ว เเละมีการเชื่อมต่อกับบัญชีธนาคารกรุงไทย เเล้วผมก็ไม่ได้ใช้

ตอนนี้ผมต้องการสมัคร paypal ใหม่ เเต่จะเชื่อมต่อกับบัญชีธนาคารกรุงไทยบัญชีเดิม ซึ่งผมเชื่อมต่อไม่ได้ มีเเจ้งเตือนขึ้นมาว่า"รหัสบัญชีนี้มีการเชื่อมต่อกับ paypal บัญชีอื่น"  

ซึ่งผมต้องทำยังไงให้เชื่อมต่อกับบัญชีธนาคารเดิมได้ครับ

ปล.ซึ่งผมลืม e-mail ที่ใช้ในการสมัคร paypal เมื่อ 2-3 ปีที่เเล้ว 

Login to Me Too
0 REPLIES 0

Haven't Found your Answer?

It happens. Hit the "Login to Ask the community" button to create a question for the PayPal community.